Soma Gazeti la ANNUUR kila Ijumaa

Umati uliohudhuria Dua mwezi 17 wa Ramadhani huko Msikiti wa Afraa Kidongo Chekundu Zanzibar

Serikali yakiri kukoroga sensa Yamtukanisha Mufti Zanzibar, Masheikh, Hakuna aliyetoa hoja ya Qur’an, Hadithi

  • Zanzibar wasoma Dua siku ya Badri

 Mawakala mfumokristo Arusha atumia Alshabab

Katika jitihada za kunusuru sensa, Afitini Waislam kwa Usalama Taifa

  • Rais JK atakiwa kuuliza wanaume Kama Karume alivyomkabili Nyerere 1970

Moyo akumbusha ya Nyau, Twalla, Hanga, Afichua uhuni aliofanyiwa Salum Rashid

Ilikuwa wakati nyeti wa kujadili muungano.

  • Nani Moyo na aliyofanya ZNZ kabla ya Mapinduzi

  • Tamko la umoja wa Jumuiya na Taasisi za Kiislamu Zanzibar kuunga mkono utetezi wa wawakilishi kwa maslahi ya nchi ya Zanzibar

  • Waislamu watatumiwa mpaka lini?. Yasiyojulikana Historia ya Mapinduzi ya Zanzibar

  • Mbunge Msigwa kachefua Waislamu. Haya na mengine mengi fungua gazeti lako la ANNUUR

Kwa Kusoma Gazeti lako Tafadhali Bonyeza hapa.ANNUUR 1029

2 responses to “Soma Gazeti la ANNUUR kila Ijumaa

  1. Pingback: Dua yafanyika Bila ya Mabomu·

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s