Miaka 20 ya kuhifadhi Quraan Zanzibar

Majaji wakifuatilia Wasomaji wa Qur-an kwa njia ya kuhifadhi Sura kwa Juzuu 30 yaliowashirikisha Wanafunzi wa Kike yaliofanyika Ukumbi wa Salama Bwawani katika maadhimisho ya miaka 20 ya kuhifadhi Quraan hapa Zanzibar

2 responses to “Miaka 20 ya kuhifadhi Quraan Zanzibar

  1. Mimi naona tufkirie njia pana zaidi ya hii tunafata. Kuhifadhi Kuran ni Kuzuri lakini kuanzisha mfuko wa kusimamia mambo yetu ni kuzuri zaidi. Tanahifadhi kisha mtu akiumwa na ukuche apite misikiti akiomba!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s