Soma gazeti la Annur kila Ijumaa

Makamu Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Amani Abeid Karume muda mfupi baada ya kuhutubia watu wachache waliofika katika tawi la CCM Gulioni Mjini Zanzibar ambapo pamoja na mambo mengine alisema watu wasiogope maoni ya wengine kuhusu katiba mpya ya jamhuri ya Muungano wa Tanzania

  • Innalillahi wainna ilayhir rajiuun: Mzee wetu Alhaj Ali Hassan Mwinyi… Reginald Mengi na Mtume Muhammad wapi na wapi?
  • Karume ampasha Borafia juu ya Masheikh Uamsho Afafanua msaada wao kwa wananchi Wanawaamsha Wazanzibar waliolala

Tafadhali bonyeza hapa ANNUUR 1024

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s