Soma AN NUUR kila Jumanne

Sheikh Nassor Ismail wa Jumuiya ya Istiqama akizungumza katika mhadhara uliofanyika nje ya Msikiti wa Mbuyuni Zanzibar

Tafadhali soma Gazeti lako la ANNUUR 1118 kila Jumanne

Yaliyomo ndani ya Gazeti hili ni pamoja na  Mwinyi kuungana na Askofu mahakamani.

– Afananisha Uamsho na Mayahudi, Boko Haram
– Nusura yatokee yaliyomkuta Diamond 2010
– Serikali impe posho yake bila kumdhalilisha
– Masheikh Unguja wamtaka kuleta Istighfari

Mengine ni Tuachwe tupumue 

– Kibwagizo kipya kudai Zanzibar
– SMZ yataka makanisa yapewe hati haraka kwa haya na mengineyo endelea kusoma AN NUUR kila Jumanne na Ijumaa

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s