Gari la kiongozi wa kanisa lachomwa

Gari la Kiongozi wa Kanisa la Tanzania Assemblies of God (TAG) Bishop Dickoson Maganga lililochomwa moto na watu wasiojulikana usiku wa jana katika eneo la Kariakoo nje ya kanisa hilo ambapo uharibifu wote unaelezwa kuwa umegharimu shilingi millioni 120

Advertisements

7 responses to “Gari la kiongozi wa kanisa lachomwa

    • Kwani hili gari limechomwa na uamsho mbona unaleta akili za kishetani hapa, wangechoma msikiti tungaliwamaliza kabisa hii nchi ni ya waisla hata kama wapo wakristu wenye haki zaidi ni waislam na ndio maana wao hatuwahesabu kama wapo.

  1. gari haijachomwa na uamsho, bali ni wananchi wenye hasira ambao hawautaki muungano, na muungano unaonekana unalindwa na kanisa hivyo tumeamua kuwatia adabu na tutaendelea kwa speed, sasa kama waO wana nguvu na wakachome msikiti waione june july

  2. Mhh! kama kero za muungano zingetatuliwa mapema, nafkiri mambo haya yasingetokea. Tujaribu kutatuwa kero za muungano haraka iwezekanavyo, la sivyo tutakula mabomu mpaka kufa.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s