Soma Annuur kila Ijumaa

ANNUUR 1007

Advertisements

15 responses to “Soma Annuur kila Ijumaa

  1. VUNJA MUUNGANO WA TANZANIA. HARAKATI ZA KUDAI UHURU WA ZANZIBAR ZINAENDELEA VIBARAKA WA TANGANYIKA SHAMHUNA, SEIF ALI IDD NA MOH’D ABOUD WANAUMIA HAWA KUMAMAMAZAO WAFIRWA WAKUBWA HAWA KAMA WANATAKA MUUNGANO NA WAUNGANISHE MBOO ZAO MIKUNDU NA KUMA ZA MAMA ZAO. Wazanzibar tunahasira na kuwakata vichwa MAKAFIRI WA TANGANYIKA ILI MUUNGANO UVUNJIKE. Vibaraka wa Tanganyika hapa ngoma bado MUKITAKA MUSITAKE ZANZIBAR ITAPATA UHURU-2012. WAZANZIBAR WENZANGU MAANDAMANO TU BILA YA KUMWAGA DAMU ZA MAKAFIRI HATUTAPATA UHURU MILELE TUNA KILA AINA YA SABABU KUPAMBANA NA MAKAFIRI HAWA WALIOIVAMIA NCHI YETU KIJESHI. Wazanzibar ukweli ni kwamba kuna watu wako tayari kuisaidia zanzibar kupata UHURU KAMA LIBYA. Tunatoa ahadi kwa vibaraka wa TANGANYIKA musiringie JWTZ ikifikia hatua wananchi wanateswa sana kama wanavyoteswa znz na WATANGANYIKA ni lazima UASI WA JWTZ utatokea. Mimi nazungumza kwa USHAHIDI angalieni YEMEN, SYRIA NA LIBYA kuna nini? Na nyinyi viongozi wa SMZ munaoona kuwa mutaitawala znz kwa mabavu milele na kushirikiana na TANGANYIKA KUIUA ZANZIBAR lazima muelewe tukipata UHURU WA ZNZ KWA MAPINDUZI BASI JITAYARISHENI NA KUFIRWA KAMA ALIVYOFIRWA GADDAF NA KUINGIZWA KATIKA MITANDAO BASI NA NYINYI ITAKUWA HIVYO HIVYO. Hatua ya kwanza ya kuhamasisha waznz kudai UHURU imefanikiwa 75% bado hatua ya pili ………. WAZANZIBAR TUSIWE NA WASI WASI UHURU WA ZNZ UTAPATIKANA 2012 IKIWA KWA VIFO AU UHAI LAKINI NI LAZIMA ZANZIBAR IITWE NCHI.

    • Ok! sawa tupo kwenye harakati za kudai uhuru yetu kwa kukataa na kuvucha jinamizi linatuviza kimaendeleo kwa kila sector ila tujitahidi kutumia jukwaa hili kupigania haki ya chi zetu (ZANZIBAR) kwa kutumia maneno yenye heshima na yenye mvuto kwa msomaji kwa kila msomaji hapa ni muhimu kwetu kwakuwa ndio lengo letu kumfikishia ujumbe uliodhahiri juu ya madai yetu! tujitahidini jamaani na utumiajia wa maneno yanayokubalika sisi ni wastarabu na waungwa verehe na maneno kama hayo na ulizingatia sisi ni wasilamu wa kweli hivyo Allah atatuondoshea baraka katika mapambano yetu ikiwa tutaendelea kutumia matusi kama hivi tunatakiwa tutumie muda huu kwa kumuomba Allah atupe kila la heri kwenye mapambano yetu.

      Ninajua watu wana hasira sana kutokana na kujichomoza kwa wanafiki ila hili sio geni wakati wa mapambano ya kutafuta haki, hata bwana mtume wetu Muhammad (SAW) alipata tatizo kama hilo la wanafiki ila yeye hakuwatukana wala kuwalani bali waliwaombea dua warudi katika njia iliyo safi, sasa na sisi tayari tushawajuwa wanafiki wetu na kibaraka vya Tanganyika, so kazi yetu kubwa kuendeleza mapambano na kuwaonyesha unafiki wao hadhani bila ya kuwatukana kwani hao watu wana watu wanawasikiliza sana na sisi tunawataka hao wanaowasikiliza ili kuwaelimisha juu ya ubaya ya wanafiki hao kwa Zanzibar yetu.

      Allah ibariki nchi yetu ya ZANZIBAR na zibariki juhudi zote za utafuta uhuru wa nchi yetu hii kutoka katiika makuche maovu ya serikali ya kitangnyika iliyojibandio kuwa tanzania.
      Ameen.

    • @Ba Othman, Taratibu, twajua umekasirika sana, lakni kuwa mpole.
      Na mimi na waongezea matusi mbuziii hawa lazima washughulikiwe.

  2. Vijana katika kipindi hiki cha kudai uhuru tuhamasishane kufanya kazi sana ili nchi hhi iwe na uchumu bora. Bila uchumi uhuru hauna maana.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s