Soma Annuur kila Ijumaa

ANNUUR1006

MUUNGANO: Waliopoteza ni Zanzibar

2 responses to “Soma Annuur kila Ijumaa

  1. HUU NI WAKATI WA WAZANZIBAR KUHAMASISHANA KUSHIRIKI KATIKA HARAKATI ZA KUDAI UHURU WA ZANZIBAR KUTOKA MIKONONI MWA MAKAFIRI WA TANGANYIKA. Mzanzibar kwa kutumia vyombo vya habari hamasisha baadhi ya wazanzibar waliobakia kushiriki katika harakati za kudai uhuru wa zanzibar kutoka mikononi mwa MBWA WA TZ BARA.

  2. HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKE WAZANZIBAR KUPATA UHURU WA ZANZIBAR KWA KUMWAGA DAMU ZA NGURUWE WEUSI WA TANGANYIKA. Biizin lah uhuru wa znz utapatikana kwa njia yoyote ile tuko tayari kumwaga damu za machogo lakini tupate UHURU WETU MWAKA 2012.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s