Soma Annuur kila Ijumaa

ANNUUR1004

Wanawake wa kiislamu wakisikiliza maelezo kuhusiana na mchakato wa katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania katika viwanja vya Ijitimai Mjini Unguja, mhadhara huo ulitayarishwa na Jumuiya ya uamsho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar(JUMIKI)

 
Matatizo ya Waislamu nchini sio ya kikatib

 

One response to “Soma Annuur kila Ijumaa

  1. waislam sisi hatutaki katiba bali tunataka haki itendeke katika dini yetu ,so lamwanzo tunataka huu muungano uliopo uvunjwe na kuitishe kuraya maoni kuwauliza wanaanchi wanataka muungano wa aina gani, sio muungano huu ambao kiukweli hasa ni wa serikali moja na hii ya smz imekaa kama pambo tu.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s