Sasa nimepona ukimwi kabisa

Jaffar Masale ni miongoni mwa wagonjwa wa ukimwi waliotumia dawa za 4A9 iliyovumbuliwa huko Kigoma na Mganga, Rashid Msigwa ambaye aliwaambia waandishi wa habari kwamba tokea kutumia dawa hiyo amekuwa akisikia ni mzima na tayari ameshakwenda kufanya ukaguzi wa afya yake kwa mara nyengine huko hospitali ya Jeshi la Lugalo Jijini Dar es Salaam ambapo awali alikuwa hali yake mbaya sana kwa kuwa tayari alikwishadhoofika na hakuwa na nguvu huku mwili wake wote ulikuwa umeshaanza kutoka magamba.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s