Tumshukuru Mungu kwa kuwepo amani

Kadhi wa Zanzibar, Sheikh Khamis, Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Amani, Ramadhan Abdallah Shaaban, Mku wa Mkoa wa Mjini Magharibi Abdallah Mwinyi na Sheikh Abdallah Talib ni miongoni mwa waliofika katika dua maalumu ya kuomba amani hapa Zanzibar iliyofanyika leo laasiri katika viwanja vya Maisara Mjini Unguja

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s